GSP Aktiv Portfolio Classic 

€105,30
0
+€0,38+0,36%Tuần trước

Thống kê

Cao nhất trong ngày
105,3
Thấp nhất trong ngày
105,3
Đỉnh 52T
108,33
Thấp nhất 52T
97,26
Khối lượng
-
KL TB
-
Vốn hóa
0
Tỷ số P/E
-
Lợi suất cổ tức
0,72%
Cổ tức
0,76

Sắp tới

Cổ tức

0,72%Lợi suất cổ tức
thg 5 2026
€0,76
thg 5 2025
€0,76
thg 5 2024
€0,61
thg 5 2023
€0,91
thg 5 2020
€0,44
Tăng trưởng 10N
Không có
Tăng trưởng 5N
Không có
Tăng trưởng 3N
Không có
Tăng trưởng 1N
24,59%

Đối thủ

Danh sách này là phân tích dựa trên các sự kiện thị trường gần đây. Đây không phải là khuyến nghị đầu tư.

Giới thiệu

Xem thêm
CEO
ISIN
DE000A0NEBD5
WKN
000A0NEBD

Niêm yết

0 bình luận

Chia sẻ ý kiến của bạn

Câu hỏi thường gặp

Giá cổ phiếu GSP Aktiv Portfolio Classic hôm nay là bao nhiêu?▼
Giá hiện tại của DE000A0NEBD5.FUND là €105,30 EUR — đã tăng +0,36% trong 24 giờ qua. Theo dõi sát hơn hiệu suất giá cổ phiếu GSP Aktiv Portfolio Classic trên biểu đồ.
Mã cổ phiếu của GSP Aktiv Portfolio Classic là gì?▼
Tùy theo sàn giao dịch, mã cổ phiếu có thể khác nhau. Ví dụ, trên sàn Funds, cổ phiếu GSP Aktiv Portfolio Classic được giao dịch với mã DE000A0NEBD5.FUND.
Giá cổ phiếu GSP Aktiv Portfolio Classic có đang tăng không?▼
Cổ phiếu DE000A0NEBD5.FUND đã tăng +0,25% so với tuần trước, mức thay đổi trong tháng là tăng +0,79%, và trong năm qua GSP Aktiv Portfolio Classic đã ghi nhận mức tăng +6,06%.
GSP Aktiv Portfolio Classic có trả cổ tức không?▼
Đúng vậy, cổ tức của DE000A0NEBD5.FUND được chi trả hàng năm. Cổ tức gần nhất cho mỗi cổ phiếu là 0,76 . Tính đến hôm nay, lợi suất cổ tức (FWD)% là 0,72%.
GSP Aktiv Portfolio Classic thuộc lĩnh vực nào?▼
GSP Aktiv Portfolio Classic hoạt động trong lĩnh vực Khác.
GSP Aktiv Portfolio Classic hoàn tất việc tách cổ phiếu khi nào?▼
GSP Aktiv Portfolio Classic chưa có đợt tách cổ phiếu nào gần đây.