Ellington Credit
+$0,07+1,59% Monday 20:00
-$0,01-0,22%Monday 23:53Ngoài giờ giao dịch
Xếp hạng của các nhà phân tích
5,00Mục tiêu giá trung bình
Ước tính cao nhất là 5,00.
Từ 1 đánh giá trong 6 tháng qua. Đây không phải là khuyến nghị đầu tư.
Danh sách này dựa trên danh sách theo dõi của người dùng Stock Events theo dõi EARN. Đây không phải là khuyến nghị đầu tư.
Danh sách này là phân tích dựa trên các sự kiện thị trường gần đây. Đây không phải là khuyến nghị đầu tư.
Quỹ của Ellington Credit tập trung vào việc mua lại và quản lý tích cực một danh mục các CLO doanh nghiệp, chủ yếu là các phần nợ mezzanine và vốn cổ phần, thường được thế chấp bởi các danh mục bao gồm phần lớn là các khoản vay có bảo đảm cấp cao dưới mức xếp hạng đầu tư với số lượng lớn các bên vay riêng lẻ thuộc nhiều lĩnh vực công nghiệp khác nhau. Ngoài ra, Quỹ cũng có thể đầu tư vào các cơ sở tích lũy khoản vay CLO, là các thực thể mua lại các khoản vay doanh nghiệp và các tài sản liên quan đến tín dụng doanh nghiệp tương tự khác nhằm mục đích cuối cùng là thế chấp cho một giao dịch CLO. Mục tiêu đầu tư chính của công ty là tạo ra thu nhập hiện tại hấp dẫn và tổng lợi nhuận điều chỉnh theo rủi ro cho các cổ đông.
Show more...
FAQ
Giá cổ phiếu Ellington Credit hôm nay là bao nhiêu?▼
Giá hiện tại của EARN là $4,48 USD — đã tăng +1,59% trong 24 giờ qua. Theo dõi sát hơn hiệu suất giá cổ phiếu Ellington Credit trên biểu đồ.
Mã cổ phiếu của Ellington Credit là gì?▼
Tùy theo sàn giao dịch, mã cổ phiếu có thể khác nhau. Ví dụ, trên sàn XNYS, cổ phiếu Ellington Credit được giao dịch với mã EARN.
Giá cổ phiếu Ellington Credit có đang tăng không?▼
Cổ phiếu EARN đã tăng +2,28% so với tuần trước, tăng +1,82% trong tháng qua, nhưng trong năm vừa rồi Ellington Credit giảm -22,76%.
Vốn hóa thị trường của Ellington Credit là bao nhiêu?▼
Hôm nay Ellington Credit có vốn hóa thị trường là 168,31M
Kết quả tài chính của Ellington Credit trong quý trước như thế nào?▼
Kết quả tài chính của EARN trong quý trước là 0,27 USD mỗi cổ phiếu, trong khi ước tính là 0,3 USD, tạo ra bất ngờ -10%. Kết quả ước tính cho quý tới là Không có USD mỗi cổ phiếu.
Doanh thu của Ellington Credit năm ngoái là bao nhiêu?▼
Doanh thu của Ellington Credit trong năm vừa qua là 20,19M USD.
Thu nhập ròng của Ellington Credit trong năm ngoái là bao nhiêu?▼
Lợi nhuận ròng của EARN trong năm vừa qua là -30,2M USD.
Ellington Credit có trả cổ tức không?▼
Đúng vậy, cổ tức của EARN được chi trả hàng tháng. Cổ tức gần nhất cho mỗi cổ phiếu là 0,08 USD. Tính đến hôm nay, lợi suất cổ tức (FWD)% là 21,43%.
Ellington Credit có bao nhiêu nhân viên?▼
Tính đến tháng 08 25, 2026, công ty có 160 nhân viên.
Ellington Credit thuộc lĩnh vực nào?▼
Ellington Credit hoạt động trong lĩnh vực Tài chính & Thanh toán.
Ellington Credit hoàn tất việc tách cổ phiếu khi nào?▼
Ellington Credit chưa có đợt tách cổ phiếu nào gần đây.
Trụ sở chính của Ellington Credit ở đâu?▼
Trụ sở chính của Ellington Credit đặt tại OLD GREENWICH, Hoa Kỳ.