Capital Group UK GlbCrpBd S 

£9,70
0
+£0,00+0,01%Tuần trước

Thống kê

Cao nhất trong ngày
-
Thấp nhất trong ngày
-
Đỉnh 52T
10,32
Thấp nhất 52T
9,6
Khối lượng
-
KL TB
-
Vốn hóa
0
Tỷ số P/E
-
Lợi suất cổ tức
4,33%
Cổ tức
0,42

Sắp tới

Cổ tức

4,33%Lợi suất cổ tức
thg 11 2026
£0,04
thg 10 2026
£0,04
thg 9 2026
£0,04
thg 8 2026
£0,04
thg 7 2026
£0,04
Tăng trưởng 10N
Không có
Tăng trưởng 5N
Không có
Tăng trưởng 3N
Không có
Tăng trưởng 1N
69,21%

Đối thủ

Danh sách này là phân tích dựa trên các sự kiện thị trường gần đây. Đây không phải là khuyến nghị đầu tư.

Giới thiệu

Mục tiêu đầu tư của Quỹ Phụ là cung cấp, trong dài hạn (tức là trong khoảng thời gian trên 5 năm), một mức lợi tức tổng thể cao (sự kết hợp giữa tăng trưởng vốn và thu nhập) bằng cách đầu tư chủ yếu vào Trái phiếu Doanh nghiệp Được Xếp hạng Đầu tư. Một mức lợi tức tổng thể cao được định nghĩa là bằng hoặc vượt quá mức lợi tức tổng thể trung bình của các quỹ trong lĩnh vực Hiệp hội Đầu tư của Quỹ Phụ, lĩnh vực Trái phiếu Doanh nghiệp Toàn cầu. Quỹ Phụ sẽ tìm cách đầu tư ít nhất 80% tổng tài sản ròng của mình vào Trái phiếu Doanh nghiệp. Đầu tư vào Trái phiếu sẽ bị giới hạn ở các Trái phiếu Được Xếp hạng Đầu tư. Các Trái phiếu này sẽ được xếp hạng Đầu tư tại thời điểm mua. Trong trường hợp các Trái phiếu có xếp hạng chia tách, xếp hạng tín dụng cao nhất của S&P, Moody's hoặc Fitch sẽ được áp dụng. Các chứng khoán không duy trì được xếp hạng Trái phiếu Được Xếp hạng Đầu tư từ ít nhất một cơ quan xếp hạng (hoặc không còn được coi là Được Xếp hạng Đầu tư bởi Cố vấn Đầu tư) phải được bán trong vòng ba tháng, với sự xem xét đến lợi ích của các Cổ đông.
Xem thêm
CEO
ISIN
GB00BSNPHP18

Niêm yết

0 bình luận

Chia sẻ ý kiến của bạn

Câu hỏi thường gặp

Giá cổ phiếu Capital Group UK GlbCrpBd S hôm nay là bao nhiêu?▼
Giá hiện tại của GB00BSNPHP18.LSE là £9,70 GBP — đã tăng +0,01% trong 24 giờ qua. Theo dõi sát hơn hiệu suất giá cổ phiếu Capital Group UK GlbCrpBd S trên biểu đồ.
Mã cổ phiếu của Capital Group UK GlbCrpBd S là gì?▼
Tùy theo sàn giao dịch, mã cổ phiếu có thể khác nhau. Ví dụ, trên sàn London Exchange, cổ phiếu Capital Group UK GlbCrpBd S được giao dịch với mã GB00BSNPHP18.LSE.
Giá cổ phiếu Capital Group UK GlbCrpBd S có đang tăng không?▼
Cổ phiếu GB00BSNPHP18.LSE tăng +0,63% so với tuần trước, giảm -0,86% trong tháng, và trong năm qua Capital Group UK GlbCrpBd S đã giảm -5,53%.
Capital Group UK GlbCrpBd S có trả cổ tức không?▼
Đúng vậy, cổ tức của GB00BSNPHP18.LSE được chi trả hàng tháng. Cổ tức gần nhất cho mỗi cổ phiếu là 0,04 . Tính đến hôm nay, lợi suất cổ tức (FWD)% là 4,33%.
Capital Group UK GlbCrpBd S thuộc lĩnh vực nào?▼
Capital Group UK GlbCrpBd S hoạt động trong lĩnh vực Khác.
Capital Group UK GlbCrpBd S hoàn tất việc tách cổ phiếu khi nào?▼
Capital Group UK GlbCrpBd S chưa có đợt tách cổ phiếu nào gần đây.