Helios Underwriting 

$3,11
19
+$0,00+0% Tuesday 13:32

Thống kê

Cao nhất trong ngày
3,11
Thấp nhất trong ngày
3,11
Đỉnh 52T
3,11
Thấp nhất 52T
2,85
Khối lượng
100
KL TB
33.490
Vốn hóa
0
Tỷ số P/E
-
Lợi suất cổ tức
2,92%
Cổ tức
0,09

Sắp tới

Cổ tức

2,92%Lợi suất cổ tức
Jul 26
$0,09
Jul 26
$0,04
Jul 25
$0,05
Jul 25
$0,08
Jul 24
$0,08
Tăng trưởng 10N
17,05%
Tăng trưởng 5N
18%
Tăng trưởng 3N
33,67%
Tăng trưởng 1N
16,59%

Kết quả tài chính

24SepDự kiến
Q1 2024
Q2 2024
Q1 2025
Q2 2025
Q1 2026
Tiếp theo
0,08
0,09
0,09
0,09
EPS dự kiến
Không có
EPS thực tế
Không có

Tài chính

-Biên lợi nhuận
Có lãi
2019
2020
2021
2022
2023
2024
0Doanh thu
23,33MLợi nhuận ròng

Người khác cũng theo dõi

Danh sách này dựa trên danh sách theo dõi của người dùng Stock Events theo dõi HUWWF. Đây không phải là khuyến nghị đầu tư.

Đối thủ

Danh sách này là phân tích dựa trên các sự kiện thị trường gần đây. Đây không phải là khuyến nghị đầu tư.

Giới thiệu

Helios Underwriting plc, cùng với các công ty con, cung cấp một khoản đầu tư trách nhiệm hữu hạn cho các cổ đông của mình tại thị trường bảo hiểm Lloyd's ở Vương quốc Anh. Công ty tham gia vào thị trường bảo hiểm Lloyd's thông qua một danh mục các nghiệp đoàn (syndicates) của Lloyd's. Danh mục của công ty bao gồm tài sản, thương tật, hàng hải, an ninh mạng và hàng không, cũng như các sản phẩm tái bảo hiểm. Công ty trước đây được gọi là Hampden Underwriting Plc và đã đổi tên thành Helios Underwriting Plc vào tháng 1 năm 2014. Helios Underwriting plc được thành lập vào năm 2006 và có trụ sở tại London, Vương quốc Anh.
Show more...
CEO
Quốc gia
Vương quốc Anh
ISIN
GB00B23XLS45

Niêm yết

0 Comments

Chia sẻ ý kiến của bạn

FAQ

Giá cổ phiếu Helios Underwriting hôm nay là bao nhiêu?▼
Giá hiện tại của HUWWF là $3,11 USD — đã tăng +0% trong 24 giờ qua. Theo dõi sát hơn hiệu suất giá cổ phiếu Helios Underwriting trên biểu đồ.
Mã cổ phiếu của Helios Underwriting là gì?▼
Tùy theo sàn giao dịch, mã cổ phiếu có thể khác nhau. Ví dụ, trên sàn OTC Link, cổ phiếu Helios Underwriting được giao dịch với mã HUWWF.
Doanh thu của Helios Underwriting năm ngoái là bao nhiêu?▼
Doanh thu của Helios Underwriting trong năm vừa qua là 0 USD.
Thu nhập ròng của Helios Underwriting trong năm ngoái là bao nhiêu?▼
Lợi nhuận ròng của HUWWF trong năm vừa qua là 23,33M USD.
Helios Underwriting có trả cổ tức không?▼
Đúng vậy, cổ tức của HUWWF được chi trả hàng năm. Cổ tức gần nhất cho mỗi cổ phiếu là 0,04 . Tính đến hôm nay, lợi suất cổ tức (FWD)% là 2,92%.
Helios Underwriting thuộc lĩnh vực nào?▼
Helios Underwriting hoạt động trong lĩnh vực Khác.
Helios Underwriting hoàn tất việc tách cổ phiếu khi nào?▼
Lần tách cổ phiếu gần nhất của Helios Underwriting diễn ra vào tháng 06 05, 2026 với tỷ lệ 31.585714:30.585714.