Nuveen Enhanced High Yield Municipal Bond Fund1 

$6,60
1
+$0,02+0,3%Tuần trước

Thống kê

Cao nhất trong ngày
-
Thấp nhất trong ngày
-
Đỉnh 52T
7,29
Thấp nhất 52T
6,35
Khối lượng
-
KL TB
-
Vốn hóa
0
Tỷ số P/E
-
Lợi suất cổ tức
6,2%
Cổ tức
0,41

Sắp tới

Cổ tức

6,2%Lợi suất cổ tức
thg 11 2026
$0,03
thg 10 2026
$0,03
thg 9 2026
$0,03
thg 8 2026
$0,03
thg 7 2026
$0,03
Tăng trưởng 10N
Không có
Tăng trưởng 5N
71,22%
Tăng trưởng 3N
Không có
Tăng trưởng 1N
-8,08%

Đối thủ

Danh sách này là phân tích dựa trên các sự kiện thị trường gần đây. Đây không phải là khuyến nghị đầu tư.

Giới thiệu

Registered interval fund primarily focused on current income exempt from U.S. federal income tax, with capital appreciation as a secondary objective. Actively manages a portfolio of non-investment grade and unrated municipal bonds, including distressed and defaulted securities. Provides periodic liquidity through quarterly repurchase offers. Targets investors seeking tax-efficient income with higher risk and illiquidity tolerance.
Xem thêm
CEO
Quốc gia
Hoa Kỳ

Niêm yết

0 bình luận

Chia sẻ ý kiến của bạn

Câu hỏi thường gặp

Giá cổ phiếu Nuveen Enhanced High Yield Municipal Bond Fund1 hôm nay là bao nhiêu?▼
Giá hiện tại của NHYEX là $6,60 USD — đã tăng +0,3% trong 24 giờ qua. Theo dõi sát hơn hiệu suất giá cổ phiếu Nuveen Enhanced High Yield Municipal Bond Fund1 trên biểu đồ.
Mã cổ phiếu của Nuveen Enhanced High Yield Municipal Bond Fund1 là gì?▼
Tùy theo sàn giao dịch, mã cổ phiếu có thể khác nhau. Ví dụ, trên sàn NASDAQ, cổ phiếu Nuveen Enhanced High Yield Municipal Bond Fund1 được giao dịch với mã NHYEX.
Giá cổ phiếu Nuveen Enhanced High Yield Municipal Bond Fund1 có đang tăng không?▼
Cổ phiếu NHYEX đã tăng +1,07% so với tuần trước, tăng +0,15% trong tháng qua, nhưng trong năm vừa rồi Nuveen Enhanced High Yield Municipal Bond Fund1 giảm -9,34%.
Nuveen Enhanced High Yield Municipal Bond Fund1 có trả cổ tức không?▼
Đúng vậy, cổ tức của NHYEX được chi trả hàng tháng. Cổ tức gần nhất cho mỗi cổ phiếu là 0,03 . Tính đến hôm nay, lợi suất cổ tức (FWD)% là 6,2%.
Nuveen Enhanced High Yield Municipal Bond Fund1 thuộc lĩnh vực nào?▼
Nuveen Enhanced High Yield Municipal Bond Fund1 hoạt động trong lĩnh vực Tài chính & Thanh toán.
Nuveen Enhanced High Yield Municipal Bond Fund1 hoàn tất việc tách cổ phiếu khi nào?▼
Nuveen Enhanced High Yield Municipal Bond Fund1 chưa có đợt tách cổ phiếu nào gần đây.