Navios Maritime 

$6,10
25
-$0,30-4,69% Tuesday 20:00

Thống kê

Cao nhất trong ngày
6,4
Thấp nhất trong ngày
6,4
Đỉnh 52T
6,5
Thấp nhất 52T
4,05
Khối lượng
750
KL TB
328
Vốn hóa
139,24M
Tỷ số P/E
1,05
Lợi suất cổ tức
-
Cổ tức
-

Cổ tức

0%Lợi suất cổ tức
Jan 16
$0,54
Oct 15
$0,54
Jul 15
$0,54
Apr 15
$0,54
Jan 15
$0,54
Tăng trưởng 10N
Không có
Tăng trưởng 5N
Không có
Tăng trưởng 3N
Không có
Tăng trưởng 1N
Không có

Tài chính

-4,88%Biên lợi nhuận
Không có lãi
2018
2019
2020
2021
2022
2023
618,51MDoanh thu
-30,19MLợi nhuận ròng

Đối thủ

Danh sách này là phân tích dựa trên các sự kiện thị trường gần đây. Đây không phải là khuyến nghị đầu tư.

Giới thiệu

NAVIOS MARITIME S/ADR G
Show more...
CEO
Ms. Angeliki N. Frangou
Quốc gia
Khác
ISIN
US63938Y3080

Niêm yết

0 Comments

Chia sẻ ý kiến của bạn

FAQ

Giá cổ phiếu Navios Maritime hôm nay là bao nhiêu?
Giá hiện tại của NMPRY là $6,10 USD — đã giảm -4,69% trong 24 giờ qua. Theo dõi sát hơn hiệu suất giá cổ phiếu Navios Maritime trên biểu đồ.
Mã cổ phiếu của Navios Maritime là gì?
Tùy theo sàn giao dịch, mã cổ phiếu có thể khác nhau. Ví dụ, trên sàn OTC Link, cổ phiếu Navios Maritime được giao dịch với mã NMPRY.
Vốn hóa thị trường của Navios Maritime là bao nhiêu?
Hôm nay Navios Maritime có vốn hóa thị trường là 139,24M
Doanh thu của Navios Maritime năm ngoái là bao nhiêu?
Doanh thu của Navios Maritime trong năm vừa qua là 618,51M USD.
Thu nhập ròng của Navios Maritime trong năm ngoái là bao nhiêu?
Lợi nhuận ròng của NMPRY trong năm vừa qua là -30,19M USD.
Navios Maritime có trả cổ tức không?
Đúng vậy, cổ tức của NMPRY được chi trả hàng quý. Cổ tức gần nhất cho mỗi cổ phiếu là 0,54 USD. Tính đến hôm nay, lợi suất cổ tức (FWD)% là 0%.
Navios Maritime thuộc lĩnh vực nào?
Navios Maritime hoạt động trong lĩnh vực Khác.
Navios Maritime hoàn tất việc tách cổ phiếu khi nào?
Navios Maritime chưa có đợt tách cổ phiếu nào gần đây.
Trụ sở chính của Navios Maritime ở đâu?
Trụ sở chính của Navios Maritime đặt tại Grand Cayman, Khác.