Triveni Turbine 

₹459,90
35
-₹24,80-5,12% 09:59 Hôm nay

Thống kê

Cao nhất trong ngày
489,9
Thấp nhất trong ngày
456,7
Đỉnh 52T
787,6
Thấp nhất 52T
428,35
Khối lượng
546.243
KL TB
579.761
Vốn hóa
146,25B
Tỷ số P/E
56,22
Lợi suất cổ tức
0,88%
Cổ tức
4,03

Sắp tới

Cổ tức

0,88%Lợi suất cổ tức
thg 10 2026
₹2,00
thg 2 2026
₹2,25
thg 9 2025
₹2,00
thg 2 2025
₹2,00
thg 9 2024
₹1,30
Tăng trưởng 10N
10,61%
Tăng trưởng 5N
28,78%
Tăng trưởng 3N
Không có
Tăng trưởng 1N
6,25%

Kết quả tài chính

4 thg 11Dự kiến
Q1 2025
Q2 2025
Q3 2025
Q4 2025
Q1 2026
Q2 2026
Tiếp theo
1,61
2,25
2,89
3,53
EPS dự kiến
2,3019870567446588
EPS thực tế
Không có

Tài chính

16,2%Biên lợi nhuận
Có lãi
2020
2021
2022
2023
2024
2025
21,59BDoanh thu
3,5BLợi nhuận ròng

Người khác cũng theo dõi

Danh sách này dựa trên danh sách theo dõi của người dùng Stock Events theo dõi TRITURBINE.NSE. Đây không phải là khuyến nghị đầu tư.

Đối thủ

Danh sách này là phân tích dựa trên các sự kiện thị trường gần đây. Đây không phải là khuyến nghị đầu tư.

Giới thiệu

Có trụ sở chính tại Bengaluru, Ấn Độ, Triveni Turbine Limited, được thành lập vào năm 1995, hoạt động cùng các công ty con để phát triển và cung cấp máy móc phát điện cùng các giải pháp toàn diện. Danh mục sản phẩm của công ty bao gồm nhiều loại tuabin hơi nước như các mẫu tuabin áp suất ngược, tuabin ngưng tụ, tuabin tuân thủ Viện Dầu khí Hoa Kỳ (API) và các mẫu giảm áp mô-đun, cùng với các phụ tùng thay thế quan trọng. Triveni Turbine cũng cung cấp một loạt các dịch vụ cho tuabin hơi nước, bao gồm bảo trì dự đoán và phòng ngừa, các thỏa thuận hỗ trợ dài hạn, khắc phục sự cố, đánh giá tình trạng, nâng cao tự động hóa, nâng cấp, sửa đổi, cân bằng nhà máy, giải pháp chìa khóa trao tay, quản lý vận hành, cân bằng tốc độ cao, giám sát từ xa, chẩn đoán và các chương trình đào tạo. Công ty cũng kinh doanh tuabin hơi nước và các linh kiện. Các tuabin này là thành phần thiết yếu cho nhiều ứng dụng năng lượng khác nhau, bao gồm đồng phát, nhiệt điện kết hợp, các sáng kiến chuyển hóa chất thải thành năng lượng, cũng như phát điện tự dùng và phát điện độc lập. Công ty phục vụ nhiều ngành công nghiệp trên toàn cầu thông qua các hoạt động xuất khẩu, cung cấp cho các lĩnh vực như xi măng, hóa chất, thực phẩm và đồ uống, dầu khí, bột giấy và giấy, thép, đường và dệt may, cũng như các nhà sản xuất điện độc lập sử dụng chất thải rắn đô thị, sinh khối và các hệ thống lắp đặt trên sà lan.
Xem thêm
CEO
S. Narayana Prasad
Nhân viên
942
Quốc gia
Ấn Độ
ISIN
INE152M01016

Niêm yết

0 bình luận

Chia sẻ ý kiến của bạn

Câu hỏi thường gặp

Giá cổ phiếu Triveni Turbine hôm nay là bao nhiêu?▼
Giá hiện tại của TRITURBINE.NSE là ₹459,90 INR — đã giảm -5,12% trong 24 giờ qua. Theo dõi sát hơn hiệu suất giá cổ phiếu Triveni Turbine trên biểu đồ.
Mã cổ phiếu của Triveni Turbine là gì?▼
Tùy theo sàn giao dịch, mã cổ phiếu có thể khác nhau. Ví dụ, trên sàn NSE (India), cổ phiếu Triveni Turbine được giao dịch với mã TRITURBINE.NSE.
Giá cổ phiếu Triveni Turbine có đang tăng không?▼
Cổ phiếu TRITURBINE.NSE đã giảm -11,89% so với tuần trước, thay đổi trong tháng là giảm -17,23%, và trong năm qua Triveni Turbine đã giảm -11,22%.
Vốn hóa thị trường của Triveni Turbine là bao nhiêu?▼
Hôm nay Triveni Turbine có vốn hóa thị trường là 146,25B
Khi nào Triveni Turbine công bố kết quả tài chính tiếp theo?▼
Triveni Turbine sẽ công bố báo cáo tài chính tiếp theo vào ngày 4 tháng 11, 2026.
Kết quả tài chính của Triveni Turbine trong quý trước như thế nào?▼
Kết quả tài chính của TRITURBINE.NSE trong quý trước là 1,61 INR mỗi cổ phiếu, trong khi ước tính là 2,42 INR, tạo ra bất ngờ -33,33%. Kết quả ước tính cho quý tới là Không có INR mỗi cổ phiếu.
Doanh thu của Triveni Turbine năm ngoái là bao nhiêu?▼
Doanh thu của Triveni Turbine trong năm vừa qua là 21,59B INR.
Thu nhập ròng của Triveni Turbine trong năm ngoái là bao nhiêu?▼
Lợi nhuận ròng của TRITURBINE.NSE trong năm vừa qua là 3,5B INR.
Triveni Turbine có trả cổ tức không?▼
Đúng vậy, cổ tức của TRITURBINE.NSE được chi trả nửa năm một lần. Cổ tức gần nhất cho mỗi cổ phiếu là 2 . Tính đến hôm nay, lợi suất cổ tức (FWD)% là 0,88%.
Triveni Turbine có bao nhiêu nhân viên?▼
Tính đến 21 tháng 10, 2026, công ty có 942 nhân viên.
Triveni Turbine thuộc lĩnh vực nào?▼
Triveni Turbine hoạt động trong lĩnh vực Sản xuất.
Triveni Turbine hoàn tất việc tách cổ phiếu khi nào?▼
Triveni Turbine chưa có đợt tách cổ phiếu nào gần đây.
Trụ sở chính của Triveni Turbine ở đâu?▼
Trụ sở chính của Triveni Turbine đặt tại Noida, Ấn Độ.