Industrial Logistics Properties Trust 

$8,42
150
+$0,12+1,45% Monday 20:00
+$0,00+0%Monday 23:30Ngoài giờ giao dịch

Thống kê

Cao nhất trong ngày
8,42
Thấp nhất trong ngày
8,41
Đỉnh 52T
9,43
Thấp nhất 52T
4,92
Khối lượng
7.709
KL TB
-
Vốn hóa
562M
Tỷ số P/E
-
Lợi suất cổ tức
4,75%
Cổ tức
0,4

Sắp tới

Cổ tức

4,75%Lợi suất cổ tức
Aug 26
$0,10
May 26
$0,05
Feb 26
$0,05
Nov 25
$0,05
Aug 25
$0,05
Tăng trưởng 10N
Không có
Tăng trưởng 5N
-28,31%
Tăng trưởng 3N
84,2%
Tăng trưởng 1N
212,5%

Kết quả tài chính

28OctDự kiến
Q4 2024
Q1 2025
Q2 2025
Q3 2025
Q1 2026
Q2 2026
Tiếp theo
-0,31
-0,12
0,07
0,26
EPS dự kiến
-0.14
EPS thực tế
Không có

Tài chính

-14,75%Biên lợi nhuận
Không có lãi
2020
2021
2022
2023
2024
2025
448,85MDoanh thu
-66,19MLợi nhuận ròng

Người khác cũng theo dõi

Danh sách này dựa trên danh sách theo dõi của người dùng Stock Events theo dõi ILPT. Đây không phải là khuyến nghị đầu tư.

Đối thủ

Danh sách này là phân tích dựa trên các sự kiện thị trường gần đây. Đây không phải là khuyến nghị đầu tư.
Prologis
PLD
Vốn hóa134,76B
Prologis, Inc. là một công ty bất động sản logistics hàng đầu toàn cầu, cạnh tranh trực tiếp với ILPT trong lĩnh vực kho bãi và trung tâm phân phối.
Rexford Industrial Realty
REXR
Vốn hóa8,3B
Rexford Industrial Realty, Inc. tập trung vào bất động sản công nghiệp tại miền Nam California, cạnh tranh với ILPT trên thị trường logistics và phân phối chính.
First Industrial Realty Trust
FR
Vốn hóa8,34B
First Industrial Realty Trust, Inc. tham gia sở hữu, vận hành và phát triển bất động sản công nghiệp, cạnh tranh trong cùng ngành với ILPT.
STAG Industrial
STAG
Vốn hóa7,07B
STAG Industrial, Inc. là một công ty bất động sản công nghiệp tập trung vào các tài sản công nghiệp đơn thuê, cạnh tranh trực tiếp với mô hình kinh doanh của ILPT.
Terreno Realty
TRNO
Vốn hóa7,43B
Terreno Realty Corporation tập trung vào việc mua, sở hữu và vận hành bất động sản công nghiệp tại các thị trường duyên hải chính ở Mỹ, cạnh tranh với ILPT tại các địa điểm logistics hàng đầu.
Eastgroup Properties
EGP
Vốn hóa10,81B
EastGroup Properties, Inc. tập trung vào phát triển và vận hành các bất động sản công nghiệp tại các thị trường chính của Sunbelt, cạnh tranh với ILPT về mặt địa lý.
Mach Natural Resources
MNR
Vốn hóa2,12B
Monmouth Real Estate Investment Corporation chuyên về bất động sản công nghiệp cho thuê với một người thuê duy nhất, tạo nên một đối thủ trong lĩnh vực cho thuê công nghiệp.
LXP Industrial Trust
LXP
Vốn hóa3,59B
Lexington Realty Trust tham gia đầu tư và quản lý bất động sản công nghiệp và thương mại, cạnh tranh với ILPT trên thị trường bất động sản công nghiệp rộng hơn.
Getty Realty
GTY
Vốn hóa2,05B
Getty Realty Corp. tập trung nhiều hơn vào bất động sản bán lẻ và cửa hàng tiện lợi nhưng cạnh tranh với ILPT trong lĩnh vực đầu tư bất động sản thương mại, mặc dù không trực tiếp hơn.

Giới thiệu

Industrial Logistics Properties Trust là một quỹ tín thác đầu tư bất động sản (REIT). Công ty sở hữu và cho thuê các bất động sản công nghiệp và logistics trên khắp Hoa Kỳ. Danh mục đầu tư của công ty bao gồm các khu đất công nghiệp tại Hawaii cùng các bất động sản công nghiệp và logistics tại các bang khác. Doanh thu cho thuê được thu từ các Bất động sản tại Hawaii và các Bất động sản tại đất liền.
Show more...
CEO
Yael Duffy
Quốc gia
Hoa Kỳ
ISIN
US4562371066
WKN
000A2JBRN

Niêm yết

0 Comments

Chia sẻ ý kiến của bạn

FAQ

Giá cổ phiếu Industrial Logistics Properties Trust hôm nay là bao nhiêu?
Giá hiện tại của ILPT là $8,42 USD — đã tăng +1,45% trong 24 giờ qua. Theo dõi sát hơn hiệu suất giá cổ phiếu Industrial Logistics Properties Trust trên biểu đồ.
Mã cổ phiếu của Industrial Logistics Properties Trust là gì?
Tùy theo sàn giao dịch, mã cổ phiếu có thể khác nhau. Ví dụ, trên sàn NASDAQ, cổ phiếu Industrial Logistics Properties Trust được giao dịch với mã ILPT.
Giá cổ phiếu Industrial Logistics Properties Trust có đang tăng không?
Cổ phiếu ILPT giảm -0,12% so với tuần trước, giảm -8,48% trong tháng qua, nhưng trong năm vừa rồi Industrial Logistics Properties Trust đã tăng +41,51%.
Vốn hóa thị trường của Industrial Logistics Properties Trust là bao nhiêu?
Hôm nay Industrial Logistics Properties Trust có vốn hóa thị trường là 562M
Khi nào Industrial Logistics Properties Trust công bố kết quả tài chính tiếp theo?
Industrial Logistics Properties Trust sẽ công bố báo cáo tài chính tiếp theo vào ngày tháng 10 28, 2026.
Kết quả tài chính của Industrial Logistics Properties Trust trong quý trước như thế nào?
Kết quả tài chính của ILPT trong quý trước là -0,22 USD mỗi cổ phiếu, trong khi ước tính là -0,19 USD, tạo ra bất ngờ -15,79%. Kết quả ước tính cho quý tới là Không có USD mỗi cổ phiếu.
Doanh thu của Industrial Logistics Properties Trust năm ngoái là bao nhiêu?
Doanh thu của Industrial Logistics Properties Trust trong năm vừa qua là 448,85M USD.
Thu nhập ròng của Industrial Logistics Properties Trust trong năm ngoái là bao nhiêu?
Lợi nhuận ròng của ILPT trong năm vừa qua là -66,19M USD.
Industrial Logistics Properties Trust có trả cổ tức không?
Đúng vậy, cổ tức của ILPT được chi trả hàng quý. Cổ tức gần nhất cho mỗi cổ phiếu là 0,1 USD. Tính đến hôm nay, lợi suất cổ tức (FWD)% là 4,75%.
Industrial Logistics Properties Trust thuộc lĩnh vực nào?
Industrial Logistics Properties Trust hoạt động trong lĩnh vực Bất động sản.
Industrial Logistics Properties Trust hoàn tất việc tách cổ phiếu khi nào?
Industrial Logistics Properties Trust chưa có đợt tách cổ phiếu nào gần đây.
Trụ sở chính của Industrial Logistics Properties Trust ở đâu?
Trụ sở chính của Industrial Logistics Properties Trust đặt tại NEWTON, Hoa Kỳ.